Kwa hiyo baada ya UDSM kuna ya CBE tena!?😲🤔

View more

@DeoMruah Deo, kigezo cha kuongezeea mshahara ni urembo? Mi blijua kuna taratibu zilizowekwa We unaona sawa?

View more

@ katepahot

Unajua nilikua siamini kwamba kuna binadamu wao raha yao ni kukwaza wengine tuu. @MarekaMalili

View more

@amersitati Ju kwenu kuna suruali za wasichana ni lazima uzivae?

View more

@ zipporah_zealot

@Kichomi11 @jmkikwete @jwise017 @MagufuliJP @Tigo_TZ Nimeomba handle tu....Kuna Jambo la kibiashara nataka kumuuliza😊😊

View more

C Z

@bbseokjin_ Hehehehe.. Sasanla ko kuna kidney ko be 😊

View more

@ kavitandolo

Wachawi wakitambua kuna stuff kama hii... https://t.co/QdffkmUfYo

View more

sonnino retweeted
@ freewindgodson

Mikoa ya kusini wanafeli sana yaani kuna barbershop moja nimepita jamaa anakwambia naenda kula kama dakika 40 nisubiri, seriously?

View more

kike retweeted
@ CiCil3an

neznan cha mojoj mami smeta da neiden vanka, zamisli da jos uvik iden van svaki dan i da mi triba davat dese kuna z… https://t.co/xx80JTzjRV

View more

@ CrazyNairobian

Remember, kama tu shule madem wako na class pia wako na STD. So kama alphabet vile kuna A, B usisahau CD 👌

View more

@X0Kano 私と出るか

View more

@ mutsumiPS

某ナマ系のジャンル、今度のイベントで本を買う際に「顔写真つきの身分証を提示し、サークル主が本名を確認後、本の奥付にその本名をその場で記載する(購入者が自分で書くのかサークルの人間が書くのかは不明)」事が頒布の条件のサークルがいくつ… https://t.co/MbRY5D1qIH

View more

When compared to the entrance fee levied by many castles and historic houses back home, 200 Kuna actually comes off… https://t.co/WBLASqSHCO

View more

@ Dr_Boaz_Mkumbo

Doctor Boaz mimi nachukua matunda machache labda 2 nakamua juisi nachanganya na maji inajaa glasi. Kwani kuna shida… https://t.co/CKGBOMGjuc

View more

sonnino retweeted
@ erastolashau

Hivi baada ya tarehe 20/1/2020 kufungia laini za watu hawa wanaofanya kazi ya kusajili laini watakuwa na kazi gani… https://t.co/62Qul00gAe

View more

Chris Njenga retweeted
@ ItsKubasu

Kuna Topic ya Maths iliitwa Locus...Our Maths Teacher aliguza Tu akasema haitakuja KCSE tukaipita kama injili...Ni kama hakuwa anaijua pia

View more

Baraka Saimon retweeted
@ ManenoIzaak

Kupitia Mitandao Ya Kijamii Hususani Twitter Nimejifunza Mengi Sana Naweza Kua Huwa Nawakwaza Watu Bila Mimi Kujua… https://t.co/9GIeADivHR

View more

john kyanda retweeted
@ icia_jacob

Kuna hatua zinapigwa kweli katika vita dhidi ya ulaji muku nchini ama ni kurudi nyuma tu? Katika #MichezoNaBurudani… https://t.co/7SOQJVDC24

View more

Dope retweeted
@ ItsKubasu

Kuna Topic ya Maths iliitwa Locus...Our Maths Teacher aliguza Tu akasema haitakuja KCSE tukaipita kama injili...Ni kama hakuwa anaijua pia

View more

@ CowboyThespeed

@PiusShungu @JimyChiu @millardayo Sio kweli! Kuna watu wengine hua hawadisclose information zao!! Mo anaziweka wazi, ndo Mana!!!

View more

harrison gasper retweeted
@ chibelube

MKE: Bby upo wapi? MME: Nipo kazini wife MKE: Au naleo umeende kwa michepu? MME; Hapana wife MKE:kama Uko kazini Zi… https://t.co/YV3bDJtjnP

View more

@ hakchudodo

天保江戸、けっこう「なんで蜂須賀なの?どういうこと??」ってなってる人いたからミュの脚本で「長曽祢=清麿なので、清麿の危機が長曽祢の危機だった、それを蜂須賀が救った」って丁寧に説明してもらわないとだめだと思う 長曽祢=清麿の前提からして半分くらいの審神者が知らないから

View more

@mpambazi_ Mbona kuna ukweli hapo

View more

More than 60,000 visited Kuwait Aviation Show https://t.co/KGvJSaPIty #KUNA #KUWAIT (A.D)

View more

@ CrazyNairobian

Kuna dem alifanya sikuwa na miss ile soap ya "Storm over paradise", by saa mbili nilikuwanga glued kwa Citizen TV k… https://t.co/h9rkou6lfD

View more

@ GTrulyke

Kuna yeng imesema "no, just put for me empty rice" 😂😂😂😂😂 Hivyo ndio Waiter ameangukia sufuria ya mbosho na akafutwa… https://t.co/udAJDmK8tb

View more

@ziggy_mouphy Kuna chimbo kali bongo kimya hasa makampun ya Tanga.dar kuna baadhi flan flan diesel ya kutosha na ha… https://t.co/UILswN32fv

View more

@MutuaKinywa_ @osumo_brad Ndio maana kuna @SafeBoda_Kenya

View more

@KabongoBen Un menteur diplômé, un menteur hautement qualifié. Ce n’est plus une marche contre la fameuse balkanisa… https://t.co/nrbJAkcM3j

View more

@TheGreatMilz Yaan kuna kitu mtu anaandika kisha unavuta picha uraian unaishiwa pose!🤣🤣

View more

arnoldjulian.com retweeted
@ Shukri96Wako

Looking for a really Dope MUA. Please,RT widely,kuna mtu anataka hii job. Longterm. DM me.

View more

@officielsalome hapana hii ishu wenzetu wanaheshimu maamuzi ya club mwenye last say ni #AVFC na siyo dauda pia mkio… https://t.co/CuTwEVZgb4

View more

@ntvkenya Ambia wajinga nyinyi.......hakuna kitu kama waluyia......kuna bukusu, maragoli, bawanga ,bakhayo etc

View more

Jabir, J.A retweeted
@ hameesmgetta

@Sportstz1 @bajabiri Nyamagana Mwanza ligi daraja la 3 na 4 walikua wanapigwa sana mpk wanaruka ukuta na kutokomea… https://t.co/MG6WH6x0XD

View more

@ DrMabula

Waswahili husema nioneshe marafiki zako nikuambie tabia zako. Hii ina maana watu tunaotumia nao muda mwingi hufanya… https://t.co/gd4zHXOffQ

View more

@Lillobae 😂😂😂heri ww wa smokie Kuna wenye tunanunulianga u fresh ya 5/= na pk ww ukipatana na mtu mzuri Sana😂😂

View more

@ Kate_Sewe

Kuna watu hufua nguo na wanaanua na wanakunja the same day.... What kind of show off is this😏😏😏

View more

Katundu kuna HAHAHAHA

View more

*wear dress ha office* mga kuya's be like: "lagad bonay nakadress, magdiditdit gud" "lagad daraga na an bonay" etc… https://t.co/ZQn4iDLa1s

View more

@ distancosmic

아웃겨ㅠ ㅠㅠㅋㅋㅋ 나비보벳따우로 장난 좀 쳐봣는데 들어보실 분 https://t.co/dzj1Jc3rIK

View more

@Kichomi11 @jmkikwete @jwise017 @MagufuliJP @Tigo_TZ Nimeomba handle tu....Kuna Jambo la kibiashara nataka kumuuliza😊😊

View more

@Sakureo2816 いやまじあれほんと心臓にわるい。まじ死ぬかと思った

View more

Ati kuna nini nyayo?

View more

@jmkikwete @MagufuliJP @Tigo_TZ baba ningefurahi ungesajiliwa na wale wavuja jasho wanaohangaika mitaani ili wapate… https://t.co/FIxyepfErM

View more

@Sportstz1 @bajabiri Nyamagana Mwanza ligi daraja la 3 na 4 walikua wanapigwa sana mpk wanaruka ukuta na kutokomea… https://t.co/MG6WH6x0XD

View more

Hivi baada ya tarehe 20/1/2020 kufungia laini za watu hawa wanaofanya kazi ya kusajili laini watakuwa na kazi gani… https://t.co/62Qul00gAe

View more

かえりましょかー

View more

@ djmatt_mc

#EtimbaleniTamintlangu @Munghana Ahitweneni Ku Mahungu Ya Mintlangu Ya Yime Njani, Kuna Ntlangu Nakambe Exikarhi K… https://t.co/8UB3KuigS8

View more

@TheGreatMilz Yani kuna watu wanaishi ndoto za wengi sana...Watu tunaDream kuambiwa hivi one day then mwana anaambi… https://t.co/yCEf6Bvixj

View more

Kuna timu itaendelea kukaa barabara ya 10

View more

Kaya sa pag tayo ko sa umaga ay hanap kuna ngiti mo na nag-pasaya kakaiba nag bago na lahat lahat salamat at natagpuan kita

View more

@ ItsKubasu

Kuna Topic ya Maths iliitwa Locus...Our Maths Teacher aliguza Tu akasema haitakuja KCSE tukaipita kama injili...Ni kama hakuwa anaijua pia

View more

@wakanyambuh @OsamaOtero Haha kila mtu na size yake bro😂 kuna sosa ntakupea usijali

View more

Mesyah retweeted
@ ItsKubasu

Kuna Topic ya Maths iliitwa Locus...Our Maths Teacher aliguza Tu akasema haitakuja KCSE tukaipita kama injili...Ni kama hakuwa anaijua pia

View more

@ziggy_mouphy Na wanaoharibu ni hawa hawa madere kujipendekeza kwa bosi kuna kampuni ina Howo scania Shacman Benz i… https://t.co/qBFx7w9pD4

View more

weirdo retweeted
@ Kamigakikumbise

Ushawahi kusikia "Gereza la Wanandoa"?😂 Basi fuatana na mimi ktk uzi huu upate kujifunza kitu. Nchini Romania katik… https://t.co/X0012QkwrL

View more

@Gervasmgaya3 @mtwindwi_ngube @millardayo Hapo Kuna sehemu Gani nimeandika akifanya kwa Maana ya Tendo la Ndoa, Nim… https://t.co/ZPn9MR4e4A

View more

#EtimbaleniTamintlangu @Munghana Ahitweneni Ku Mahungu Ya Mintlangu Ya Yime Njani, Kuna Ntlangu Nakambe Exikarhi K… https://t.co/8UB3KuigS8

View more

@CarolNdosi Kuna wengine hatujui hata lugha za makabila yetu....tukisikia unazungumzia kabila tunashtuka kidogo🇹🇿

View more

Kuna hatua zinapigwa kweli katika vita dhidi ya ulaji muku nchini ama ni kurudi nyuma tu? Katika #MichezoNaBurudani… https://t.co/7SOQJVDC24

View more

Lakini kama nilivyokuwa ninasema hapo kabla ni kwamba chama hiki kinaruhusiwa kupata wanachama wa mikoa yote na nch… https://t.co/zfPsdIxrBY

View more

DANGATA retweeted
@ Saleem90818437

@Asig7 😥😥😥mun shaku sosai amma ina tsoron kada na faɗa mata wani abu daban ya faru. Kasan most of mata idan kuna mu… https://t.co/2vH9kugozl

View more

vya mashabiki wengine wa Chelsea ili wao pia wakutane na kuangalia mechi pamoja. Sababu ya kwanini tunatumia jina… https://t.co/avz2pjtWnn

View more

Promet deset najlikvidnijih izdanja je u redovnom trgovanju iznosio 30,2 milijuna kuna, što predstavlja 59,98 posto… https://t.co/xs0YPwAPeK

View more

Jasper Baraka retweeted
@ Kamigakikumbise

Ushawahi kusikia "Gereza la Wanandoa"?😂 Basi fuatana na mimi ktk uzi huu upate kujifunza kitu. Nchini Romania katik… https://t.co/X0012QkwrL

View more

McGuire retweeted
@ ntvkenya

“Kuna wengine hapa ambao juhudi yao ni kuleta porojo ambayo haina msingi” ~ Mudavadi addresses concerns over the a… https://t.co/0mmMRLIpeT

View more

@phd_manara Ila kweli kuna mtu hapa yupo na iPhone 7 akiperuzi 10mns unaweza itumia kama pasi

View more

@WemaKako @StreetSoulTZ 😀😀😀😀 Naam. Kuna ubaya ?

View more

Unafikiri me mjinga mpaka nikupende wewe wakati jina linasadifu kabisa DELILAH! Maana najua tu kuna siku utanigeuza SAMSON😣

View more

@ Crusher_1123

Ayaw kuna magtanung hindi nama ako pinapansin ne 😂😂😂 @maymayentrata07 amping nalang kanunay inday mayang… https://t.co/dnkEj6MSba

View more

January 18th retweeted
@ iamlegitdaily

Kuna time Otile Brown was the thing. Skuizi amecheza chini. Anyways, let me switch to some Willy Paul kiasi.

View more

Simon J.Msenga. retweeted
@ Nkololotz

@ccm_tanzania @AikaelM @hpolepole Chama changu kuna sehemu lazima pawekwe sawa. Mh. Rais anahujumiwa sana in the merely name ya kusifiwa 😭

View more

@8BitBatman Ata rubber bei huwa tofauti...Kuna ya bure ya serikali na pia file za bei ghali 🙊

View more

ANTONY OW retweeted
@ LaQueenJ

Kuna rafiki yangu anakuanga rafiki ya king kaka my crushie na kila time nilikua namlilia anipee number ananilenga a… https://t.co/c0pQ2pXc8w

View more

hubl retweeted
@ EldBlogger

Leo kuna mwanaume anablockiwa na dame yake akienda sleepover kwa chali yake alafu Monday ataambiwa simu iliharibika… https://t.co/GsRQQFcJDq

View more

@ LaQueenJ

Kuna rafiki yangu anakuanga rafiki ya king kaka my crushie na kila time nilikua namlilia anipee number ananilenga a… https://t.co/c0pQ2pXc8w

View more

love mayward retweeted
@ Crusher_1123

Ayaw kuna magtanung hindi nama ako pinapansin ne 😂😂😂 @maymayentrata07 amping nalang kanunay inday mayang… https://t.co/dnkEj6MSba

View more

@ DosaRahma

Arsenal Vs Shefield United Azam Vs Yanga Kuna uwezekano nikazima Data leo saa Tatu Kamili Usiku. 😀

View more

I hope mahanap ng lahat yung ganung love. Ps.Yung akin kasi nahanap kuna.☺️❤️

View more

@ ThinkBigmind

@mpambazi_ ""Maendeleo ya watu ktk nchi sio kusema na kuonesha majengo makubwa kwamba pale kulikua hamna gorofa sas… https://t.co/ruXW3moE3e

View more

Shedy retweeted
@ mpambazi_

Mzee mmoja katoka kijiji cha mahembe, Kigoma kaja Kigoma mjini kakuta tunazungumzia kuhusu mambo ya #NIDA akasema h… https://t.co/FoduElvszy

View more

@ Nkololotz

@ccm_tanzania @AikaelM @hpolepole Chama changu kuna sehemu lazima pawekwe sawa. Mh. Rais anahujumiwa sana in the merely name ya kusifiwa 😭

View more

Shedy retweeted
@ MabukuMnyasa

Sio kigoma mwenyewe nimetoka juzi SONGEA Kuna vijiji nilipita nimekuta Wana simu lakini hawajui NIDA 🤣🤣🤣🤣🤣 https://t.co/LxhgFKmZ6e

View more

@BrendaUlomy @BreezyJR5 Kwasab 2 kitanda kimetandikwa au kuna mengne siyajui 🤔

View more

@NEKONEKO_kuna ながらASMR

View more

@ccm_tanzania @AikaelM @hpolepole Chama changu kuna sehemu lazima pawekwe sawa. Mh. Rais anahujumiwa sana in the merely name ya kusifiwa 😭

View more

Mj

So kwa hizi streets kuna madame meant to be trolled na kuna wenye meant to be gassed, wauh

View more

982

@JayJayN7 Bila shaka mtateua hata kama wananchi hawato mchagua. Sioni kwa hali hii kama kuna mwananchi atakaye wapi… https://t.co/8XCvv72iJP

View more

Ayaw kuna magtanung hindi nama ako pinapansin ne 😂😂😂 @maymayentrata07 amping nalang kanunay inday mayang… https://t.co/dnkEj6MSba

View more

Entry to the city wall, at the time of writing, will set you back the princely sum of 200 Kuna, or you can splash o… https://t.co/uAD8PNzVXh

View more

Iammsa_tz retweeted
@ fredkavishe

Kuna mwana TOT yoyote architect humu? Msaada tafadhali...

View more

ねぇほんとさむい!てかイヤホンして音楽聴いてたら音楽一瞬止まって何かと思ったら隣からジャラジャラって音したの!!……通りすがりの人が自動販売機で飲み物買っててそのお釣りが落ちてくる音でした。 いやこえぇよ!!!ほんとまじ心臓止まるわ!!!ばーか!!!!

View more

@ CrazyNairobian

Kuna dem alifanya sikuwa na miss ile soap ya "Storm over paradise", by saa mbili nilikuwanga glued kwa Citizen TV k… https://t.co/h9rkou6lfD

View more

@pinto_emelo Malembe kuna diiii, kende malembe

View more

lalambingin kuna sana kaso nawala ako sa mood wag nalang.

View more

Pagod na ako sobrang pagod na , Yung tipong di Kuna makilala sarili ko 😭

View more

@ki_kuna 残念…はずれです \そこでWチャンス‼/ 2種の #デミ煮込みハンバーグ から 食べたい方を選んでツイートで お得なクーポンを総勢1万名様に自動返信🎁 ①このアカウントをフォロー ②1/27 23:59迄に下… https://t.co/Cqc9ms70IQ

View more

くな retweeted
@ Dennys_PR

🎁✨合計20,000名に当たる✨🎁 いちごのミニパルフェ2種類から お好きな一品が税込100円になる ✨超お得クーポン✨が当たる🎁 🍓参加方法🍓 ①@Dennys_PRをフォロー ②この投稿を1/19 10:59迄にRT ③結果… https://t.co/6YMUXd4mBJ

View more

Kuña guapa kuña mbarete 👏👏 https://t.co/D8QJXSC5oU

View more

eddy palls retweeted
@ MarekaMalili

Daah umenikumbusha kuna dogo uwa ana standards sana humu 🤣🤣 Smh anyway. https://t.co/ZHvT8GTBXI

View more